Lýsing
Tæknilegar þættir
Lóðrétt djúpbrunnsdæla

Lóðréttar djúpbrunnsdælur eru hannaðar fyrir notkun sem krefst skilvirkrar og áreiðanlegrar dælingar á vatni djúpt neðanjarðar. Lóðrétt uppsetning þess gerir hann að tilvalinni lausn fyrir þrönga eða djúpa brunnholur. Djúpbrunna dælur eru mikið notaðar í landbúnaði, iðnaði, lífinu og mörgum öðrum sviðum vegna mikillar skilvirkni og stöðugleika.
Vörufæribreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Rafmagns |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Fjölþrepa dæla |
| Umsókn | Iðnaðarkatlar, iðnaðarveitur, áveita og landbúnaður, námuiðnaður, hrávatnsinntaka |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | 3-360kw |
| Stærð úttaks | Minna en eða jafnt og 600 mm |
| Flæði | 5-750m³/ H |
| Höfuð | 25-1000m |
| Efni | Steypujárn/seigjárn o.fl. |
Vörur myndband
Eiginleikar vöru
Varanlegur smíði:HNYB lóðrétt djúpbrunnsdæla er gerð úr tæringarþolnum efnum eins og ryðfríu stáli fyrir skaftið, hjólin og dæluhúsið og er smíðuð til að standast erfiðar aðstæður neðanjarðar. Þessi ending tryggir langan endingartíma og dregur úr þörf á tíðum endurnýjun eða viðgerðum.
Lóðrétt hönnun:Mjúk, lóðrétt hönnun HNYB lóðrétta djúpbrunnsdælunnar gerir hana fullkomlega hentuga fyrir djúpa brunna. Það getur auðveldlega passað inn í þröngt rými, sem gerir kleift að ná skilvirkri vatnstöku frá dýpi sem láréttar dælur ná ekki.
Mjúk og hljóðlát aðgerð:HNYB lóðrétta djúpbrunnsdælan starfar mjúklega og hljóðlega og lágmarkar hávaða og titring. Þessi eiginleiki er sérstaklega gagnlegur í íbúðarhverfum eða í forritum þar sem hávaðastig er áhyggjuefni.
Auðveld uppsetning og viðhald:Þrátt fyrir háþróaða hönnun er HNYB lóðrétt djúpbrunnsdæla hönnuð til að auðvelda uppsetningu og einfalt viðhald. Þessi auðveldi í notkun tryggir að vatnsveitukerfið þitt haldist virkt með lágmarks niður í miðbæ.

Vöruvottun

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

CE vöruvottun

EAC vöruvottun

Staðfestur birgir
Heimilisfangið okkar
Zhaogang iðnaðargarðurinn, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Kína
WhatsApp númer
+86 158 3619 1545
E-póstur
sales@hnybpumps.com

maq per Qat: lóðrétt djúpbrunn dæla, Kína lóðrétt djúpbrunn dæla framleiðendur
Vörubreytur
| Rennslishraði: | 5-750m³/ h |
| Höfuð: | 25-1000m |
| Úttaksstærð: | Minna en eða jafnt og 600 mm |
| Kraftur: | 3-360kw |
| Meðalhiti: | 0-120 gráður (yfir 80 gráður, vinsamlegast útskýrðu) |
| Efni: | Steypujárn/seigjárn o.fl. |
| Umsókn: | Það er hentugur fyrir vatnsinntöku neðanjarðar, áveitu á ræktuðu landi, vatnsveitu- og frárennslisverkefni í borgum, iðnaðar- og námufyrirtækjum, jarðhitauppbyggingu og nýtingu, vetrarhitunarverkefni o.fl. |
chopmeH
VatnsbrunnadælaHringdu í okkur










