Djúpvatnsdæla fyrir brunn
Höfuð(H): 25~1000m
Þrýstingur: 0,25MPa~10MPa (2,5Bar~100Bar)
Afl: 3 ~ 360kw
Vökvahitastig: 0 gráður ~ 120 gráður (32 gráður F ~ 248 gráður F)
Úttaksstærð: Minna en eða jafnt og 600 mm
Efni: Steypujárn / sveigjanlegt járn / Steypustál / Ryðfrítt stál osfrv
Lýsing
Tæknilegar þættir
Vörulýsing

Vatnsdæla fyrir brunn er hönnuð til að dæla vatni úr grunnvatnslind upp á yfirborðið til notkunar í íbúðarhúsnæði, landbúnaði, verslun eða iðnaði. Þessar dælur eru nauðsynlegur hluti í brunnvatnskerfum, sérstaklega á svæðum þar sem yfirborðsvatn er af skornum skammti eða grunnvatnsborð er djúpt.
Vörufæribreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Rafmagns |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | fjölþrepa dæla |
| Umsókn | Iðnaðarkatlar, iðnaðarveitur, áveita og landbúnaður, námuiðnaður, hrávatnsinntaka |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | 3-360kw |
| Stærð úttaks | Minna en eða jafnt og 600 mm |
| Flæði | 5-750m³/ H |
| Höfuð | 25-1000m |
| Efni | Steypujárn/seigjárn o.fl. |
Vörur myndband
Eiginleikar vöru
- Skilvirkni:Niðurdælur eru mjög duglegar vegna þess að þær ýta vatni upp á yfirborðið og þurfa minni orku en dælur sem þurfa að draga vatn.
- Áreiðanleiki:Þessar dælur eru þekktar fyrir áreiðanleika og geta endað í mörg ár með lágmarks viðhaldi, meðal annars vegna þess að dæluhönnunin verndar dæluna og mótorinn fyrir utanaðkomandi þáttum.
- Hljóðlaus aðgerð:Þar sem dælan starfar neðansjávar er hún nánast hljóðlaus fyrir þá sem eru á yfirborðinu.
- Vatnsþrýstingur:Fær um að veita sterkan og stöðugan vatnsþrýsting, jafnvel frá djúpum brunnum, sem er nauðsynlegt fyrir nútíma íbúða- og atvinnuvatnskerfi.
Umsóknarsviðsmynd
1. Flutningur grunnvatns:Djúpvatnsdæla fyrir brunn getur unnið grunnvatn úr djúpum brunnum fyrir heimilisneysluvatn, landbúnaðaráveitu, drykkjarvatn dýra og aðra starfsemi.
2. Frárennsli og áveita:Dæla fyrir brunn sem getur tæmt regnvatn, snjóvatn o.s.frv. í ræktað land, garða, leikvanga og aðra staði til áveitu og sparað vatnsauðlindir.
3. Endurhlaða grunnvatns:Á stöðum þar sem grunnvatn er uppurið getur djúpvatnsdæla fyrir brunn hlaðið grunnvatnið sem dróst út í gegnum endurhleðsluholur til að viðhalda grunnvatnsborðinu.
4. Neyðarvatnsveita:Dæla vatnsdælu fyrir brunn getur veitt neyðarvatnsveitu í neyðartilvikum eins og jarðskjálftum og flóðum til að tryggja lifandi vatn íbúa.

Vöruvottun

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

CE vöruvottun

EAC vöruvottun

Staðfestur birgir
Heimilisfangið okkar
Zhaogang iðnaðargarðurinn, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Kína
WhatsApp númer
+86 158 3619 1545
E-póstur
sales@hnybpumps.com

maq per Qat: kafvatnsdæla fyrir brunn, kínversk vatnsdæla fyrir brunnframleiðendur
Vörufæribreytur
| Flæðishraði (Q): | 5~750m³/h |
| Höfuð(H): | 25~1000m |
| Þrýstingur: | 0,25MPa~10MPa(2,5Bar~100Bar) |
| Kraftur: | 3~360kw |
| Vökvahitastig: | 0 gráður ~ 120 gráður (32 gráður F ~ 248 gráður F) |
| Úttaksstærð: | Minna en eða jafnt og 600 mm |
| Efni: | Steypujárn/sveigjanlegt járn/steypustál/ryðfrítt stál osfrv |
| Umsókn: | Hentar fyrir neðanjarðar vatnsinntöku, áveitu ræktaðs lands, þéttbýli, iðnaðar- og námufyrirtæki fyrir vatnsveitu- og frárennslisverkefni, jarðhitauppbyggingu og nýtingu, vetrarhitunarverkefni o.fl. |
Hringdu í okkur










