Lýsing
Tæknilegar þættir
pneumatic himnudæla
Pneumatic himnudælan sem oft er notuð í margvíslegum notkunum, er tegund jákvæðrar tilfærsludælu sem er þekkt fyrir fjölhæfni sína, skilvirkni og getu til að meðhöndla seigfljótandi vökva eða vökva með föstum ögnum. Það starfar með því að nota sveigjanlega þind sem hreyfist fram og til baka, sem skapar lofttæmi sem dregur inn og dregur síðan út vökva í gegnum dæluna. Þessi hönnun gerir dælunni kleift að flytja vökva með lágmarkshættu á leka eða mengun, sem gerir hana hentug fyrir margs konar atvinnugreinar, þar á meðal efnavinnslu, vatnsmeðferð og matvæla- og drykkjarframleiðslu.
Vörufæribreyta
pneumatic himnudæla
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Pneumatic |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Þindardæla |
| Umsókn | Iðnaðarkatlar, iðnaðarveitur, áveita og landbúnaður, námuiðnaður, hrávatnsinntaka |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | 1,5-110kw |
| Stærð úttaks | Minna en eða jafnt og 100 mm |
| Flæði | 0.5-30m³/ h |
| Höfuð | 30-50m |
| Efni | Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál |
Vörur myndband
Eiginleikar vöru
Pneumatic himnudælan er hönnuð fyrir margs konar notkun þar sem vökvaflutningur í umhverfi með hátt hitastig skiptir sköpum. Helstu notkun þess eru meðal annars:
Iðnaðarferli: Tilvalið fyrir iðnaðarnotkun þar sem flytja þarf há-vökva, eins og í efnaframleiðslu, lyfjaframleiðslu og varmavökvakerfi.
Hitaflutningskerfi: Notað í kerfum sem krefjast flutnings á heitum vökva fyrir varmaskiptaferli, sem tryggir skilvirka og nákvæma vökvahreyfingu í upphitunarnotkun.
Olíu- og gasiðnaður: Starfandi í olíu- og gasgeiranum til að flytja há-vökva sem taka þátt í vinnslu, hreinsun og vinnslu.
Efnavinnsla: Hentar til meðhöndlunar á heitum efnum í ýmsum efnavinnsluforritum, sem tryggir öruggan og skilvirkan flutning á ætandi eða slípiefni.
Plastframleiðsla: Notað í plastiðnaðinum til að flytja há-hitafjölliður, kvoða eða önnur efni meðan á framleiðsluferlinu stendur.
01
Mikil afköst og orkusparnaður
Með því að fylgja sérhæfðri framleiðslu höfum við einstakar aðferðir fyrir vöruval, mótagerð og steypuferli vökvahluta.
02
Háþróaður vinnslubúnaður
Til að tryggja samsetningarframmistöðu vörunnar flutti fyrirtækið okkar inn háþróaðan hlutahreinsibúnað frá útlöndum og hver hluti var vandlega afgreiddur fyrir lokasamsetningu.
03
Einstök uppbygging
Settu O-laga þéttihring á mótsyfirborð jafnvægishringsins og dælunnar til að koma í veg fyrir að háþrýstingsvatn komist inn í jafnvægishólfið, draga úr sliti jafnvægisplötunnar og lengja endingartíma vörunnar.
04
Sanngjarnt efnisval
Efnið á jafnvægisplötunni og jafnvægishringnum getur verið úr yfirborðskarbíði, álstáli eða QT600Mn, sveigjanlegu steypujárni úr málmblöndu í samræmi við mismunandi notendaþarfir.
Kostur fyrirtækisins
30 ára rannsóknir og þróun fjölþrepa dæluframleiðanda
Hljóð framleiðsluferli
Fyrirtækið hefur sterkan styrk, háþróaðan framleiðslubúnað, fullkomna greiningaraðferðir og hóp af hágæða hæfileikum. Við framleiðum mikið úrval af vörum með fullkomnum forskriftum.
Þjóna notendum víða
Það er mikið notað í kolum, námuvinnslu, jarðolíu, efnaiðnaði. textíl, borgarbyggingum, pappírsframleiðslu, málmvinnslu, landbúnaðaráveitu og öðrum iðnaði
Fullkomið gæðastjórnunarkerfi
Fyrirtækið heldur áfram að sækja fram. nýsköpun og þróun, hefur myndað fullkomið gæðastjórnunarkerfi í langtíma-reynslu og er búið tæknilega hæfum uppsetningar- og-þjónustuteymi til að létta áhyggjum þínum.
Sterk framleiðslugeta
Sem stendur framleiðir fyrirtækið 26 seríur, 280 tegundir og meira en 900 upplýsingar um dæluvörur.
Algengar spurningar
Sp.: HVAÐ ER MOQ ÞINN?
Sp.: HVAÐIR ER GREIÐSLUSKILMÁLAR ÞÍNIR?
Sp.: HVAÐA VOTTIR ERTU?
Sp.: HVERNIG MEÐ ÁBYRGÐINU?
Sp.: GETUR ÞÚ GERÐ OEM MERKI?
Sp.: HVAÐ ER AFHENDINGARTÍMI?
Sp.: ERT ÞÚ FRAMLEIÐSLU- EÐA VIÐSKIPTAFYRIRTÆKI?
Sp .: HVERNIG Á AÐ skipta út íhlutum?
Sp.: GÆÐA Áreiðanlegt?
Sp.: HVERNIG Á AÐ KAUPA DÆLUR OKKAR?
Sp.: GÆTUM VIÐ FÆRÐI VERKSMIÐJUNA TIL AÐ FÆRA UM FRAMLEIÐSLUFERLIÐ?
Sp.: HVAÐA LÖND EIGIÐ ÞÚ VIÐSKIPTI Í HEIMINUM?
maq per Qat: pneumatic himna dæla, Kína pneumatic himna dæla framleiðendur
Vörubreytur
| Flæðishraði (Q): | 0.5~30m³/h |
| Höfuð(H): | 30~ 50m |
| Þrýstingur: | 0MPa~0,5MPa(OBar~5Bar) |
| Kraftur: | 1,5 ~ 110kw |
| Vökvahitastig: | 0 gráður ~ 150 gráður (32 gráður F ~ 302 gráður F) |
| Efni: | Ál bandamaður, pólýprópýlen, ryðfríu stáli, steypujárni osfrv |
| Umsókn: | Það er notað til að flytja mismunandi ætandi og kornótta vökva, sérstaka vökva með mikilli seigju, rokgjarnan, eldfimur og sprengifim, mjög eitraðan osfrv. |
chopmeH
Loftstýrð þindardælaHringdu í okkur













