SP Series Sjálf-fræsandi skólpdælur
Lýsing
Tæknilegar þættir
SP röð sjálf-fræsandi skólpdælur

SP röð sjálf-fræsandi skólpdæla er eins-þrepa, eins-sog, gegn-stíflu sjálf-klædandi skólpdæla. Það er hentugur fyrir skólphreinsun sveitarfélaga og iðnaðar skólphreinsunarverkefna, auk ýmissa skólphreinsunar og miðstýrðs hreinsikerfis. Það er þekkt sem „King of Self-Priming Sewage Pumps“ og er ákjósanlegasta nýja kynslóðin af skólpdælum.
Vara færibreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Rafmagns |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Eins-þreps dæla |
| Umsókn | Námuvinnsla, iðnaðarmannvirki, áveita og landbúnaður, flutningar á skólpvatni og flóðaeftirlit |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | 1,1-90kw |
| Úttaksstærð | Minna en eða jafnt og 300 mm |
| Flæði | 10-750m³/ h |
| Höfuð | 3-38m |
| Efni | Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál |
Vörur myndband
Umsóknarsvið:
- Notað til að meðhöndla ó-eldfima og ó-sprengihætta vökva.
- Regnvatn og almennt skólp.
- Fráveituframkvæmdir sveitarfélaga, byggingarsvæði og frárennslisstöðvar í almannavarnakerfum; iðnaðarafrennsli frá léttum iðnaði, pappírsframleiðslu, vefnaðarvöru, matvælavinnslu, efnafræði, orkuframleiðslu og námuvinnslu.
- Skolplosun frá íbúðarhverfum.
- Skólp og set frá vatnshreinsikerfi.
- Skólp frá leðuriðnaði, sláturhúsum og fiskeldi; brugg- og sykuriðnaður; og frárennslisvatn sem er ekki mjög ætandi en er mjög mengað.
Eiginleikar vöru
Stöðugur árangur og áreiðanlegur rekstur.
Hratt sjálf-fræsing og mikil soggeta.
Auðvelt viðhald; útihurðin er færanlegur og þarf því ekki að aftengja rör eða fjarlægja dæluna úr kerfinu.
Hálf-opin hjólhönnunin gerir tiltölulega stórum föstu efni og extra-löngum trefjum kleift að fara mjúklega í gegnum frárennslisdæluna.
Útdráttar-uppbyggingin gerir kleift að gera fljótlegt og auðvelt reglubundið viðhald með því að nota aðeins venjuleg verkfæri, sem sparar tíma og fyrirhöfn. Opna hjólabyggingin er -laus og hefur mikla flæðisgetu.
Auðvelt í notkun: Settu einfaldlega dæluna upp á brún skólpsgryfjunnar og settu sogrörið fyrir neðan vökvayfirborðið til að ganga í notkun (fylla þarf dæluna af vatni við fyrstu gangsetningu-).

Vöruvottun

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

CE vöruvottun

EAC vöruvottun

Staðfestur birgir
Heimilisfangið okkar
Zhaogang iðnaðargarðurinn, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Kína
WhatsApp númer
+86 158 3619 1545
E-póstur
sales@hnybpumps.com

Algengar spurningar
01. HVAÐ ER MOQ ÞITT?
02. HVAÐIR ER GREIÐSLUSKJÁLMAR ÞÍNIR?
03. HVAÐA VOTTIR ERTU?
04. ERT ÞÚ FRAMLEIÐSLU- EÐA VIÐSKIPTAFYRIRTÆKI?
05. GETUR ÞÚ GERÐ OEM BRAND?
06. HVAÐ ER AFHENDINGARTÍMI?
maq per Qat: sp series sjálf-fræsandi skólpdælur, Kína sp series sjálf-fræsandi skólpdælur framleiðendur
Vörubreytur
| Flæðishraði (Q): | 10-750m³/ h |
| Höfuð(H): | 3~38m |
| Þrýstingur: | 0,12MPa~0,65MPa(1,2Bar~6,5Bar) |
| Kraftur: | 1,1-90kw |
| Vökvahitastig: | 0 gráður ~ 40 gráður |
| Efni: | Steypujárn/sveigjanlegt járn/steypustál/ryðfrítt stál osfrv |
| Umsókn: | Þessi röð hefur það hlutverk að sjálf-kveikja, án áveituvatns, notuð til að flytja vatn eða innihalda ákveðnar agnir eða óhreinindi af vökvanum, sem inniheldur stórar agnir af föstu blokki, langar trefjar af óhreinindum, óhreinindi í úrgangsnámu úr seti, saur og verkfræðilegt skólp. |
Hringdu í okkur











