Lýsing
Tæknilegar þættir
↵
Vörulýsing

Leiðsludælur eru notaðar til að flytja hreint vatn og aðra vökva með eðlis- og efnafræðilega eiginleika svipaða hreinu vatni. Þau eru hentug fyrir vatnsveitu og frárennsli í iðnaði og þéttbýli, há-þrýstingsvatnsveitu í byggingum, áveitu garðúðara, slökkviþrýsting, langa-flutninga, loftræstikerfi kælikerfis, baðherbergi og aðra þrýstingsþrýsting í hringrásinni á köldu og volgu vatni og samsvörun búnaðar.
Vara færibreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Rafmagns |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Eins-þreps dæla |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | 3-160kw |
| Stærð úttaks | Minna en eða jafnt og 500 mm |
| Flæði | 1.1-1450m³/ h |
| Höfuð | 9-80m |
| Efni | Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál |
Vörur myndband
Eiginleikar vöru
- Leiðsludælan er lóðrétt í uppbyggingu, með sömu inntaks- og úttaksstærð, staðsett á sömu miðlínu og hægt er að setja hana á leiðsluna eins og loki.
- Leiðsludælan hefur þétta uppbyggingu, fallegt útlit, lítið fótspor og lágan verkfræðikostnað. Eftir að hlífðarhlíf hefur verið bætt við er einnig hægt að nota það utandyra.
- Hjólhjólið er komið fyrir í framlengdum öxul mótorsins, með litlum axial vídd, fyrirferðarlítilli dælubyggingu, hæfilegri samsvörun milli dælunnar og mótorlagsins og jafnvægis geisla- og axialálags meðan á notkun stendur, sem tryggir stöðugan dælurekstur með litlum titringi og hávaða.
- Skaftþéttingin samþykkir vélræna innsigli eða blöndu af vélrænni innsigli. Vélrænni innsiglið er úr karbíðefni og notar títan ál þéttihring eða meðal- og háhitaþolið vélrænt innsigli, sem hefur besta slitþolið -þéttiefni og getur lengt endingartíma vélrænni innsiglisins.
Vöruumsókn
Efnaiðnaður:Hægt er að nota leiðsludælur til að flytja ýmis efnahráefni, svo sem fljótandi efni, leysiefni, húðun osfrv. Í efnahvörfum er einnig hægt að nota leiðsludælur til að flytja hvarfefni frá einu tæki til annars.
Olíuiðnaður:Hægt er að nota leiðsludælur til að flytja olíuvörur eins og bensín, dísilolíu, smurolíu o.fl. Á bensínstöðvum er hægt að nota leiðsludælur til að flytja olíu úr birgðatönkum í eldsneytistanka ökutækja.
Vatnsmeðferðariðnaður:Hægt er að nota leiðsludælur til að flytja vökva frá einum stað til annars. Til dæmis, við vatnsmeðferð, er hægt að nota leiðsludælur til að flytja vatn úr einni laug í aðra, eða til að bæta efnum í vatn.
Matvælaiðnaður:Hægt er að nota leiðsludælur til að flytja mat frá einum stað til annars. Til dæmis, í matvælavinnslu, er hægt að nota leiðsludælur til að flytja matarhráefni eins og safa, drykki, osta o.s.frv., úr einu íláti í annað.

Vöruvottun

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

CE vöruvottun

EAC vöruvottun

Staðfestur birgir
Heimilisfangið okkar
Zhaogang iðnaðargarðurinn, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Kína
WhatsApp númer
+86 158 3619 1545
E-póstur
sales@hnybpumps.com

Algengar spurningar
01. HVAÐ ER MOQ ÞITT?
02. HVAÐIR ER GREIÐSLUSKJÁLMAR ÞÍNIR?
03. HVAÐA VOTTIR ERTU?
04. ERT ÞÚ FRAMLEIÐSLU- EÐA VIÐSKIPTAFYRIRTÆKI?
05. GETUR ÞÚ GERÐ OEM BRAND?
maq per Qat: leiðsla dæla, Kína leiðsla dæla framleiðendur
Vörubreytur
| Höfuð: | 9-80m |
| Kraftur: | 3-160kw |
| Úttaksstærð: | Minna en eða jafnt og 500 mm |
| Rennslishraði: | 1.1-1450m³/ h |
| Meðalhiti: | -20 gráður ~ 120 gráður (yfir 80 gráður, vinsamlegast tilgreinið) |
| Efni: | steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál o.fl |
| Hámarks vinnuþrýstingur: | 1,6MPa (200 og undir kaliber), 1,0MPa (yfir 200 kalíber) |
| Inntaksþrýstingur: | Minna en eða jafnt og 0,3MPa (tilgreinið þegar pantað er yfir 0,3MPa) |
| Gildissvið: | Víða notað til að flytja hreint vatn og aðra vökva með eðlisfræðilega og efnafræðilega eiginleika sem líkjast hreinu vatni, byggja upp vatnsveitu fyrir heimili, þrýstingsvatnsleiðslukerfi, iðnaðar- og þéttbýli vatnsveitu og frárennsli; Olíuvörur eins og bensín, dísel og bensín, eða vökvar með ætandi eða sérstaka efnafræðilega eiginleika. |
chopmeH
miðflótta dæla í leiðsluHringdu í okkur










