Lýsing
Tæknilegar þættir
Sjálf-jafnvægisdæla fyrir ketil

Sjálf-jafnvægisdæla fyrir ketil er nýstárleg gerð miðflóttadælu sem er hönnuð til að jafna sjálfkrafa vökvaþrýstinginn á hjólinu og lágmarka þannig áskraftinn sem er algengur í hefðbundnum miðflóttadælum. Þessi hönnunaraukning leiðir til nokkurra rekstrarlegra ávinninga, þar á meðal betri skilvirkni, minni slit á íhlutum og lengri endingartíma.
Vörufæribreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Dísilvél eða rafmótor |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Lárétt klofið fjölþrepa dæla |
| Umsókn | Meðhöndlun drykkjarvatns, Matvæla- og drykkjarvöruiðnaður, Iðnaðaraðstaða, Áveita og landbúnaður, Námuvinnsla, |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | 11-2240kw |
| Stærð úttaks | Minna en eða jafnt og 1200 mm |
| Flæði | 50-18000m³/ H |
| Höfuð | 10-260m |
| Efni |
Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál |
Vörur myndband
Eiginleikar vöru
Áskraftsjafnvægisbúnaðurinn eins og DG dælujafnvægisplatan er hætt og hjólið er raðað samhverft þannig að axialkrafturinn sem myndast við notkun er sjálf-jafnvægi.
Það hefur meiri skilvirkni, stöðugleika og áreiðanleika og forðast ýmis bilunarfyrirbæri af völdum jafnvægisbúnaðarins.
Það er hentugur fyrir miðlungs, lágan og háan þrýsting vatnsveitu, og flytur hreint vatn án fastra agna og við hitastigið -20 gráður ~ 210 gráður eða vökva með eðlisfræðilega og efnafræðilega eiginleika svipaða hreinu vatni.
Sjálf-jafnvægi ketils fóðurvatnsdælan gefur meiri athygli á flutningi miðilsins við flóknar vinnuaðstæður, sérstaklega þegar hún þarf að meðhöndla ætandi efni og eldfima og sprengifima miðla, og hefur hærra hita- og þrýstingsnotkunarsvið.

Vöruvottun

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

CE vöruvottun

EAC vöruvottun

Staðfestur birgir
Heimilisfangið okkar
Zhaogang iðnaðargarðurinn, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Kína
WhatsApp númer
+86 158 3619 1545
E-póstur
sales@hnybpumps.com

Algengar spurningar
01. HVAÐ ER MOQ ÞITT?
02. HVAÐIR ER GREIÐSLUSKJÁLMAR ÞÍNIR?
03. HVAÐA VOTTIR ERTU?
04. ERT ÞÚ FRAMLEIÐSLU- EÐA VIÐSKIPTAFYRIRTÆKI?
05. GETUR ÞÚ GERÐ OEM BRAND?
06. HVAÐ ER AFHENDINGARTÍMI?
maq per Qat: Sjálf-jafnvægisdæla fyrir ketils, framleiðendur sjálf-jafnvægis ketils
Vörubreytur
| Flæðisvið: | 3.7~1350m³/h |
| Höfuð: | 50~1800m |
| Kalíber: | Minna en eða jafnt og 300 mm |
| Kraftur: | 3 ~ 5000kw |
| Meðalhiti: | -20 gráður ~ 160 gráður (þarf að útskýra hvort það sé hærra en 80 gráður) |
| Efni: | Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál o.fl. |
| Gildissvið: | Að flytja hreint vatn eða sérstaka vökva sem innihalda ekki eða innihalda lítið magn af föstum ögnum, aðallega notaðar fyrir vatnsveitu og frárennsli í iðnaði, námuvinnslu og þéttbýli, vatnsveitu undir þrýstingi fyrir háhýsi, áveitu garðúða, eldþrýstingsþrýsting, langa-vatnsgjöf, upphitun, baðherbergi og annan þrýsting á heitu og köldu vatni og stuðningi við hringrás og búnað osfrv. |
Hringdu í okkur








