Framleiðendur láréttra fjölþrepa miðflóttapumpa
Höfuð: 50 ~ 1800m
Kalíber: Minna en eða jafnt og 300 mm
Afl: 3 ~ 1600kw
Meðalhiti: -20 gráður ~150 gráður (þarf að útskýra hvort það sé hærra en 80 gráður)
Efni: Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál o.s.frv. Hentar fyrir rafmótor eða dísilvéladrif
Lýsing
Tæknilegar þættir
Láréttir fjölþrepa miðflótta dælur eru aðallega hentugar fyrir iðnaðar- og námuvinnslu og vatnsveitu og frárennsli í þéttbýli, vatnsveitur fyrir háhýsa, áveitu í garðúða, eldvarnarbúnaði, langtímavatnsafgreiðslu, vatn í framleiðsluferli hringrás, kalt og heitt vatn hvatamaður og samsvörun búnaðar o.fl.

Kostir láréttra fjölþrepa miðflótta dæla
Háþrýstingsflutningsgeta: D gerðir fjölþrepa miðflótta dælu eru samsettar af fjölþrepa hjólum, sem hver um sig getur aukið þrýsting vökvans. Það er hentugur fyrir aðstæður sem krefjast meiri þrýstings, svo sem vatnsveitu í háhýsum, aukningu vatnsþrýstings, iðnaðarflutninga osfrv.
Slétt aðgerð: Hönnun fjölþrepa hjólsins gerir vökvaflæðið stöðugra, titringur og hávaði í hringhlutadælunum er lítill og aðgerðin er slétt og áreiðanleg.
Orkusparnaður og mikil afköst: Hönnun og uppbygging láréttu fjölþrepa miðflótta dælunnar gerir henni kleift að vinna með meiri skilvirkni, draga úr orkunotkun og draga úr rekstrarkostnaði.
Mikill áreiðanleiki: Láréttar fjölþrepa miðflótta dælur nota venjulega hágæða efni og háþróaða framleiðsluferla, með mikla áreiðanleika og endingu, sem dregur úr möguleikanum á bilun.
Auðvelt viðhald: Viðhald láréttra fjölþrepa miðflótta dæla er tiltölulega einfalt. Þar sem inntak og úttak dælunnar eru á sömu hlið er auðveldara að skoða, gera við og skipta um íhluti.

Vörufæribreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Dísilvél eða rafmótor |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Fjölþrepa dæla |
| Umsókn | Iðnaðarkatlar, iðnaðarveitur, áveita og landbúnaður, námuiðnaður, hrávatnsinntaka |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | 3 ~ 1600kw |
| Úttaksstærð | Minna en eða jafnt og 300 mm |
| Flæði | 3.7~1350m³/h |
| Höfuð | 50~1800m |
| Efni | Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál |
Sérsniðin vöruafhending

Eftir þjónustu
1,24/7 þjónusta með spjalli á netinu og síma.
2, ævilangt og ókeypis tækniaðstoð.
3, Þjónusta erlendis: ef þú þarft, getum við sent verkfræðing heim að dyrum.
Á vinnustöðum

maq per Qat: Framleiðendur láréttra fjölþrepa miðflótta dælu, framleiðendur framleiðenda láréttra fjölþrepa miðflóttapumpa
Vörufæribreytur
| Flæðisvið: | 3.7~1350m³/h |
| Höfuð: | 50~1800m |
| Kalíber: | Minna en eða jafnt og 300 mm |
| Kraftur: | 3 ~ 1600kw |
| Meðalhiti: | -20 gráðu ~150 gráður (þarf að útskýra hvort það sé hærra en 80 gráður) |
| Efni: | Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál o.fl. |
| Gildissvið: |
Flutningur á hreinu vatni eða sérstökum vökva sem innihalda ekki eða innihalda lítið magn af föstum ögnum, aðallega notaðar til iðnaðar, námuvinnslu og vatnsveitu og frárennslis í þéttbýli, vatnsveitu undir þrýstingi fyrir háhýsi, áveitu í garðúða, eldþrýsting, fjarlægð vatnsafhendingar, upphitun, baðherbergi og önnur heitt og kalt vatnshringrásarþrýstingur og stuðningur við búnað osfrv. |
Hringdu í okkur









