Lýsing
Tæknilegar þættir
Dísil-drifin slökkvidæla
![product-1-1 Diesel Fire Engine Pump Diesel Engine Driven Fire Pump [PSD 50Hz] Suppliers and Manufacturers - Factory Direct Price - Purity](https://www.purityfire.com/Content/uploads/2023392704/202308021347457acc6882c43a40a1ba006d4a92341f40.jpg)
Dísildrifin slökkvidæla er öflug og öflug lausn fyrir neyðarslökkvistarf. Hann er knúinn með dísilolíu og býður upp á áreiðanlega notkun jafnvel á svæðum með takmarkað rafmagn. Þessi dæla er hönnuð fyrir endingu og veitir háan flæðishraða, sem tryggir skjóta og skilvirka vatnsafgreiðslu til að bæla eld. Tilvalið fyrir iðnaðar og afskekktar staði, það þjónar sem áreiðanlegur bandamaður slökkviliðs. Dísil-drifinn vélbúnaður þess tryggir sjálfræði meðan á rafmagnsleysi stendur, sem gerir það hentugt fyrir mikilvægar aðstæður. Með áherslu á frammistöðu, endingu og fjölhæfni, stendur díseldrifna slökkvidælan sem seigur vörn gegn eyðileggjandi áhrifum eldsvoða.
Vörufæribreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Dísilvél |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Eins-þreps dæla |
| Umsókn | Iðnaðarkatlar, iðnaðarveitur, áveita og landbúnaður, námuiðnaður, hrávatnsinntaka |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | 11-2240kw |
| Stærð úttaks | Minna en eða jafnt og 1200 mm |
| Flæði | 50-18000m³/ h |
| Höfuð | 10-260m |
| Efni | Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál |
Vörur myndband
Eiginleikar vöru
1. Áreiðanlegur aflgjafi:Dísilknúna slökkviliðsdælan tryggir áreiðanleika í neyðartilvikum með því að nota dísileldsneyti, sem býður upp á stöðugan aflgjafa óháðan rafmagnsnetum.
2. Sjálfræði meðan á rafmagnsleysi stendur:Dísil-drifinn vélbúnaður þess tryggir sjálfræði í rekstri meðan á rafmagnsleysi stendur og tryggir ótruflaða vatnsveitu til slökkvistarfa jafnvel við erfiðar aðstæður.
3. Hátt flæði:Dælan er hönnuð fyrir skilvirkni og veitir háan flæðishraða og skilar kröftugum vatnsstraumi sem er nauðsynlegur fyrir skjótan og árangursríkan slökkvistarf í iðnaði og stórum-tækjum.
4. Öflugt og endingargott:Dísildrifin brunadæla er smíðað með endingu í huga og er með öflugri byggingu sem tryggir langlífi og seiglu í krefjandi umhverfi.
5. Fjölhæfni í forritum:Þessi dæla er tilvalin fyrir iðnaðar- og afskekktar staði, fjölhæf og vel-hentuð fyrir svæði með takmarkaðan aðgang að rafmagni og veitir áreiðanlega slökkvilausn í fjölbreyttum aðstæðum.

Vöruvottun

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

CE vöruvottun

EAC vöruvottun

Staðfestur birgir
Heimilisfangið okkar
Zhaogang iðnaðargarðurinn, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Kína
WhatsApp númer
+86 158 3619 1545
E-póstur
sales@hnybpumps.com

Algengar spurningar
01. HVAÐ ER MOQ ÞITT?
02. HVAÐIR ER GREIÐSLUSKJÁLMAR ÞÍNIR?
03. HVAÐA VOTTIR ERTU?
04. ERT ÞÚ FRAMLEIÐSLU- EÐA VIÐSKIPTAFYRIRTÆKI?
05. GETUR ÞÚ GERÐ OEM BRAND?
06. HVAÐ ER AFHENDINGARTÍMI?
maq per Qat: dísilknúin slökkviliðsdæla, Kína díselknúin slökkvidæla framleiðendur
Vörubreytur
| Flæðishraði (Q): | 50~18000m³/h |
| Höfuð(H): | 10-260m |
| Þrýstingur: | 0,1MPa-2,6MPa(1Bar~26Bar) |
| Kraftur: | 11~2400kw |
| Vökvahitastig: | -20 gráður ~ 150 gráður gráður (-4 gráður F ~ 482 gráður F) |
| Efni: | Steypujárn/sveigjanlegt járn/steypustál/ryðfrítt stál osfrv |
chopmeH
Lóðrétt í línu brunadælaHringdu í okkur









