Lýsing
Tæknilegar þættir
Iðnaðarefnadæla

Iðnaðarefnadælur eru lykilþættir í iðnaðarferlum. Þessar dælur eru hannaðar með nákvæmni og endingu í huga og geta staðist áskoranir ætandi, slípiefna og hættulegra efna, sem tryggja örugga og skilvirka notkun í margvíslegum notkunum. Þau eru hentug fyrir atvinnugreinar eins og efnaframleiðslu, jarðolíu, lyf og vatnsmeðferð.
Vörufæribreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Rafmagns |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Eins þrepa dæla |
| Umsókn | Iðnaðarkatlar, iðnaðarveitur, áveita og landbúnaður, námuiðnaður, hrávatnsinntaka |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | Samkvæmt seigju og eðlisþyngd vökvans |
| Stærð úttaks | Minna en eða jafnt og 300 mm |
| Flæði | 1.6-1200m³/ H |
| Höfuð | 8-140m |
| Efni | Steypt stál/ryðfrítt stál o.fl. |
Vörur myndband
Eiginleikar vöru
Efnaþol:Fær um að meðhöndla margs konar efni, þar á meðal sýrur, basa, leysiefni og slípiefni, án niðurbrots eða skemmda.
Áreiðanleiki:Byggt til að standast erfiðleika iðnaðarumhverfis, sem tryggir -langtíma áreiðanleika og lágmarks niður í miðbæ.
Sveigjanleiki í rekstri:Hentar fyrir ýmis forrit eins og flutning, skömmtun, blöndun og dreifingu efna í fjölbreyttum iðnaðarferlum.
Auðvelt viðhald:Hannað til að auðvelda viðhald með aðgengilegum íhlutum og notendavænni-hönnun, sem dregur úr niður í miðbæ og viðhaldskostnað.
Mikil skilvirkni:Hannað fyrir hámarksafköst og orkunýtni, draga úr rekstrarkostnaði og tryggja áreiðanlegan efnaflutning.
01
Mikil afköst og orkusparnaður
Með því að fylgja sérhæfðri framleiðslu höfum við einstakar aðferðir fyrir vöruval, mótagerð og steypuferli vökvahluta.
02
Háþróaður vinnslubúnaður
Til að tryggja samsetningarframmistöðu vörunnar flutti fyrirtækið okkar inn háþróaðan hlutahreinsibúnað frá útlöndum og hver hluti var vandlega afgreiddur fyrir lokasamsetningu.
03
Einstök uppbygging
Settu O-laga þéttihring á mótsyfirborð jafnvægishringsins og dælunnar til að koma í veg fyrir að háþrýstingsvatn komist inn í jafnvægishólfið, draga úr sliti jafnvægisplötunnar og lengja endingartíma vörunnar.
04
Sanngjarnt efnisval
Efnið á jafnvægisplötunni og jafnvægishringnum getur verið úr yfirborðskarbíði, álstáli eða QT600Mn, sveigjanlegu steypujárni úr álfelgur í samræmi við mismunandi notendaþarfir.
Kostur fyrirtækisins
30 ára rannsóknir og þróun fjölþrepa dæluframleiðanda
Hljóð framleiðsluferli
Fyrirtækið hefur sterkan styrk, háþróaðan framleiðslubúnað, fullkomna greiningaraðferðir og hóp af hágæða hæfileikum. Við framleiðum mikið úrval af vörum með fullkomnum forskriftum.
Þjóna notendum víða
Það er mikið notað í kolum, námuvinnslu, jarðolíu, efnaiðnaði. textíl, borgarbyggingum, pappírsframleiðslu, málmvinnslu, landbúnaðaráveitu og öðrum iðnaði
Fullkomið gæðastjórnunarkerfi
Fyrirtækið heldur áfram að sækja fram. nýsköpun og þróun, hefur myndað fullkomið gæðastjórnunarkerfi í langtíma-reynslu og er búið tæknilega hæfum uppsetningar- og eftir-þjónustuteymi til að létta áhyggjum þínum.
Sterk framleiðslugeta
Sem stendur framleiðir fyrirtækið 26 seríur, 280 tegundir og meira en 900 upplýsingar um dæluvörur.
Vottanir
Búðu til alhliða lausn fyrir skilvirka þjófnaðarstjórnun

vöruvottun

vöruvottun

vöruvottun

Staðfestur birgir

Staðfestur birgir

Staðfestur birgir
Algengar spurningar
Sp.: HVAÐ ER MOQ ÞINN?
Sp.: HVAÐ ER VERÐ VÖRUNAR?
Sp.: HVAÐIR ER GREIÐSLUSKILMÁLAR ÞÍNIR?
Sp.: HVAÐA VOTTIR ERTU?
Sp.: HVERNIG MEÐ ÁBYRGÐINU?
Sp.: GETUR ÞÚ GERÐ OEM MERKI?
Sp.: HVAÐ ER AFHENDINGARTÍMI?
Sp.: ERT ÞÚ FRAMLEIÐSLU- EÐA VIÐSKIPTAFYRIRTÆKI?
Sp.: HVERNIG Á AÐ skipta út íhlutum?
Sp.: GÆÐA Áreiðanlegt?
Sp.: HVERNIG Á AÐ KAUPA DÆLUR OKKAR?
Sp.: GÆTUM VIÐ FÆRÐI VERKSMIÐJUNA TIL AÐ FÆRA UM FRAMLEIÐSLUFERLIÐ?
Sp.: HVAÐA LÖND EIGIÐ ÞÚ VIÐSKIPTI Í HEIMINUM?
maq per Qat: iðnaðar efna dæla, Kína iðnaðar efna dæla framleiðendur
Vörufæribreytur
| Höfuð(H): | 8~140m |
| Flæðishraði (Q): | 1.6~1200m³/h |
| Kraftur: | Samkvæmt seigju og eðlisþyngd vökvans |
| Stærð úttaks | Minna en eða jafnt og 300 mm |
| Efni | Steypt stál/ryðfrítt stál o.fl. |
| Umsóknarsvæði: | Víða notað í efnaframleiðslu, jarðolíuverksmiðjum, lyfjaframleiðslu, skólphreinsun og rannsóknarstofuumhverfi þar sem nákvæm og örugg meðhöndlun ætandi efna er í fyrirrúmi. |
chopmeH
Kemísk vatnsdælaHringdu í okkur












