Rafmagns jarðolíuvinnsludæla
Höfuð(H): 16~1400m
Þrýstingur: 0,16MPa~14MPa (1,6Bar~140Bar)
Kraftur: Samkvæmt seigju og eðlisþyngd vökvans.
Vökvahitastig: -80 gráður ~ 450 gráður (-112 gráður F ~ 842 gráður F)
Efni: Steypt stál / Ryðfrítt stál / Hitaþolið stál osfrv
Lýsing
Tæknilegar þættir
Rafmagns jarðolíuvinnsludæla

Rafmagns jarðolíuvinnsludælur vísa til dælubúnaðar sem er sérstaklega notaður í jarðolíuiðnaði. Þau eru ónæm fyrir háum hita og háþrýstingi, tæringu, stillanlegu flæði og höfuð og hafa góða þéttingargetu. Þau eru aðallega notuð til að flytja vökva eins og olíu og jarðgas og eru mikið notaðar í olíuhreinsun, jarðolíu, jarðgasvinnslu, áburðarframleiðslu og öðrum iðnaði.
Vörufæribreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Rafmagns |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Eins-þreps dæla |
| Umsókn | Iðnaðarkatlar, iðnaðarveitur, áveita og landbúnaður, námuiðnaður, hrávatnsinntaka |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | Veldu í samræmi við seigju og eðlisþyngd vökvans |
| Stærð úttaks | Minna en eða jafnt og 600 mm |
| Flæði | 5.5-1800m³/ h |
| Höfuð | 16-1400m |
| Efni | Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál |
Vörur myndband
Umsóknarsvið:
Jarðolíuiðnaður: flutningur, dreifing, þrýstingur og önnur ferli sem notuð eru í framleiðsluferli olíuhreinsunar, áburðar, smurolíu, etýlen, stýren osfrv.
Efnaiðnaður: lífræn myndun, efnavarmahringrás, umhverfisverndarverkfræði osfrv.
Lyfjaiðnaður: flutningur, dreifing, síun, styrkur og önnur aðferðanotkun í framleiðsluferlinu.
Matvælaiðnaður: flutningur, dreifing, síun og önnur ferli sem notuð eru við framleiðslu á drykkjum, bjór, safa, sírópi og öðrum matvælum.
Eiginleikar vöru
Hár hiti og háþrýstingsþol:Jarðolíumiðlar hafa venjulega háan hita og þrýsting, þannig að rafmagns jarðolíuefnavinnsludælur þurfa að geta staðist háan hita og háþrýsting í vinnuumhverfi.
Tæringarþol:Jarðolíuefni eru oft ætandi og rafknúnar jarðolíuefnavinnsludælur þurfa að vera gerðar úr tæringarþolnum efnum til að tryggja stöðugan-langtíma notkun.
Stillanlegt flæði og höfuð:Rafmagns jarðolíuvinnsludælur þurfa venjulega að stilla flæði og höfuð í samræmi við kröfur um ferli, þannig að þær hafa eiginleika stillanlegs flæðis og höfuðs.
Góð þéttingarárangur:Vegna sérstöðu jarðolíumiðla þurfa rafmagns jarðolíuvinnsludælur að hafa góða þéttingargetu til að koma í veg fyrir umhverfismengun og öryggisslys af völdum fjölmiðlaleka.

Vöruvottun

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

CE vöruvottun

EAC vöruvottun

Staðfestur birgir
Heimilisfangið okkar
Zhaogang iðnaðargarðurinn, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Kína
WhatsApp númer
+86 158 3619 1545
E-póstur
sales@hnybpumps.com

Algengar spurningar
01. HVAÐ ER MOQ ÞITT?
02. HVAÐIR ER GREIÐSLUSKJÁLMAR ÞÍNIR?
03. HVAÐA VOTTIR ERTU?
04. ERT ÞÚ FRAMLEIÐSLU- EÐA VIÐSKIPTAFYRIRTÆKI?
05. GETUR ÞÚ GERÐ OEM BRAND?
06. HVAÐ ER AFHENDINGARTÍMI?
maq per Qat: Electric Petrochemical Process Pump, Kína Electric Petrochemical Process Pump framleiðendur
Vörubreytur
| Flæðishraði (Q): | 5.5~1800m³/h |
| Höfuð(H): | 16~1400m |
| Þrýstingur: | 0,16MPa~14MPa(1,6Bar~140Bar) |
| Kraftur: | Samkvæmt seigju og eðlisþyngd vökvans. |
| Vökvahitastig: | -80 gráður ~ 450 gráður (-112 gráður F ~ 842 gráður F) |
| Efni: | Steypt stál/ryðfrítt stál/hitaþolið stál osfrv |
| Gildissvið: | notað til að flytja lág-hita eða há-hita vökva, hlutlausa eða ætandi vökva, hreina eða vökva sem innihalda fastar agnir, vökva sem ekki er leyft að mengast o.s.frv. Hentar fyrir efnaiðnað, olíuhreinsun, pappírsframleiðslu, sykurhreinsun, matvæli, lyfjafyrirtæki, trefjagerð og annan iðnað. |
chopmeH
Háhita olíuflutningsdælaHringdu í okkur











