Dæla tvöfalt sog
Höfuð(H): 10-260m
Þrýstingur: 0,1MPa-2,6MPa (1Bar-26Bar)
Kalíber: Minna en eða jafnt og 1200 mm
Afl: 11-2240kw
Meðalhiti: -20 gráður -150 gráður (-4 gráður F-482 gráður F) (yfir 80 gráður, vinsamlegast tilgreinið)
Efni: steypujárn / sveigjanlegt járn / steypu stál / ryðfríu stáli osfrv
Lýsing
Tæknilegar þættir
dæla tvöfalt sog

Tvöfalt sogdælan er hönnuð til að auðvelda viðhald. Skipt uppbygging dæluhlífarinnar gerir það auðvelt að nálgast og skipta um innri hluta, sem dregur úr viðhaldskostnaði og tíma. Hönnun hjólsins er samhverf, sem dregur í raun úr áskraftinum og gengur sléttari. Það er mikið notað í vatnsveitukerfum, sérstaklega í ferlum sem krefjast mikils flæðis og lágs lofthæðar, svo sem vatnsveitu og frárennsli í þéttbýli, áveitu og frárennsli ræktaðs lands osfrv.
Vörufæribreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Dísilvél |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Dísilvél vatnsdæla |
| Umsókn | Iðnaðarkatlar, iðnaðarveitur, áveita og landbúnaður, námuiðnaður, hrávatnsinntaka |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | 11-2240kw |
| Stærð úttaks | Minna en eða jafnt og 1200 mm |
| Flæði | 50-18000m³/ H |
| Höfuð | 10-260m |
| Efni | Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál |
Vörur myndband
Eiginleikar vöru
Mikið flæði:Hönnun hjólsins á tvöföldu sogdælunni gerir flæði hennar meira en eins sogdælunnar, sem hentar fyrir notkun sem krefst mikils flæðis.
Slétt aðgerð:Vegna samhverfra uppbyggingar tvöfalda soghjólsins er enginn áskraftur, aðgerðin er tiltölulega slétt og titringur og hávaði minnkar.
Samningur uppbygging:Hönnunin leggur áherslu á fegurð og stöðugleika, er auðveld í uppsetningu og hefur afköst gegn-kavitation og mikil afköst.
Mikil afköst og orkusparnaður:Með bjartsýni hönnunar á tvöfalda soghjólinu og lögun blaðsins með framúrskarandi vökvavirkni, skilar tvöfalda sog miðflóttadælan sig vel í notkun og hefur mikla afköst.

Vöruvottun

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

CE vöruvottun

EAC vöruvottun

Staðfestur birgir
Heimilisfangið okkar
Zhaogang iðnaðargarðurinn, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Kína
WhatsApp númer
+86 158 3619 1545
E-póstur
sales@hnybpumps.com

Algengar spurningar
01. HVAÐ ER MOQ ÞITT?
02. HVAÐIR ER GREIÐSLUSKJÁLMAR ÞÍNIR?
03. HVAÐA VOTTIR ERTU?
04. ERT ÞÚ FRAMLEIÐSLU- EÐA VIÐSKIPTAFYRIRTÆKI?
05. GETUR ÞÚ GERÐ OEM BRAND?
06. HVAÐ ER AFHENDINGARTÍMI?
maq per Qat: dæla tvöfalt sog, Kína dæla tvöfalt sog framleiðendur
Vörufæribreytur
| Flæði (Q): | 50-18000m³/ H |
| Höfuð(H): | 10-260m |
| Þrýstingur: | 0,1MPa-2,6MPa(1Bar-26Bar) |
| Kalíber: | Minna en eða jafnt og 1200 mm |
| Kraftur: | 11-2240kw |
| Meðalhiti: | -20 gráður -150 gráður (-4 gráður F-482 gráður F) (yfir 80 gráður, vinsamlegast tilgreinið) |
| Efni: | steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál o.fl |
| Umfang umsóknar: | S-gerð tvísogsdæla er lárétt eins stöng tvöfalt sog lárétt skipt miðflótta miðflótta dæla þróuð af verksmiðjunni okkar. Það er skilvirk og-orkusparandi vara sem hentar fyrir vatnsveitu- og frárennslisdælur í iðnaði og þéttbýli. Það er hægt að nota sem frárennslis- eða vatnsdælu fyrir verksmiðjur, borgir, rafstöðvar, vatnsvernd, jarðolíu, verkfræði og aðrar atvinnugreinar. Það er einnig hægt að nota til áveitu í landbúnaði og öðrum atvinnugreinum. |
chopmeH
Skipt hlíf vatnsdælaHringdu í okkur










