Tvöföld sogsplitsdæla
Höfuð(H): 10-260m
Þrýstingur: 0,1MPa-2,6MPa (1Bar-26Bar)
Kalíber: Minna en eða jafnt og 1200 mm
Afl: 11-2240kw
Meðalhiti: -20 gráður -150 gráður (-4 gráður F-482 gráður F) (yfir 80 gráður, vinsamlegast tilgreinið)
Efni: Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál o.fl
Lýsing
Tæknilegar þættir
Vörulýsing

Tvöfalda-sogsdælan sameinar eins-hönnun með tvöfaldri soggetu, sem tryggir lágmarks orkutap og hámarksafköst vökva. Harðgerð bygging þess tryggir endingu, en skipt húsið einfaldar viðhald og dregur úr niður í miðbæ. Það er mikið notað í iðnaðarvatnsveitu, loftræstikerfi, vatnsmeðferð sveitarfélaga, jarðolíuvinnslu, landbúnaðaráveitu og aðrar atvinnugreinar.
Vara færibreyta
| Sérsniðin stuðningur | OEM, ODM, OBM |
| Aflgjafi | Dísilvél eða rafmótor |
| Vörumerki | HNYB |
| Uppbygging | Einstaks-dæla |
| Upprunastaður | Henan, Kína |
| Kraftur | 11-2240kw |
| Úttaksstærð | Minna en eða jafnt og 1200 mm |
| Flæði | 50-18000m³/ H |
| Höfuð | 10-260m |
| Efni |
Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál |
Vörur myndband
Byggingarmynd


Byggingareiginleikar
Hlíf: Dæluhlífin er ytri skel dælunnar og veitir burðarvirki. Dæluhlífin hýsir hjólið og spóluna, sem eru hönnuð til að hámarka vökvaflæði og lágmarka orkutap.
Hjól: Hjól er snúningshluti sem samanstendur af bognum blöðum eða blöðum. Það er ábyrgt fyrir því að miðla orku til vökvans með því að auka hraða hans og beina honum að volutunni.
Volute: Volute er bogið hólf sem umlykur hjólið. Það breytir hreyfiorku vökvans í þrýstiorku með því að stækka flæðisvæðið smám saman og eykur þar með þrýsting vökvans þegar hann streymir út úr dælunni.
Skaft: Skaftið tengir hjólið við mótorinn eða drifkerfið. Það sendir snúningskraft mótorsins til hjólsins, sem veldur því að hann snýst og ýtir vökvanum.
Legur: Legur styðja snúningsskaftið í tvöföldu-sogsdæluhlífinni. Legurnar leyfa skaftinu að snúast frjálslega, sem dregur úr núningi og gerir sléttan gang.
Vélræn innsigli: Vélræn innsigli eru notuð til að koma í veg fyrir leka á milli snúningsskaftsins og kyrrstæða hússins. Þeir tryggja þétta innsigli til að viðhalda skilvirkni dælunnar og koma í veg fyrir vökvatap.

Vöruvottun

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

CE vöruvottun

EAC vöruvottun

Staðfestur birgir
Heimilisfangið okkar
Zhaogang iðnaðargarðurinn, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Kína
WhatsApp númer
+86 158 3619 1545
E-póstur
sales@hnybpumps.com

maq per Qat: tvöfaldur sog skipt tilfelli dæla, Kína tvöfaldur sog hættu tilfelli dælu framleiðendur
Vörufæribreytur
| Flæði (Q): | 50-18000m³/ H |
| Höfuð(H): | 10-260m |
| Þrýstingur: | 0,1MPa-2,6MPa(1Bar-26Bar) |
| Kalíber: | Minna en eða jafnt og 1200 mm |
| Kraftur: | 11-2240kw |
| Meðalhiti: | -20 gráður -150 gráður (-4 gráður F-482 gráður F) (yfir 80 gráður, vinsamlegast tilgreinið) |
| Efni: | Steypujárn/seigjárn/steypustál/ryðfrítt stál o.fl |
| Umfang umsóknar: | S-gerð tvísogsdæla er lárétt eins stöng tvöfalt sog lárétt skipt miðflótta miðflótta dæla þróuð af verksmiðjunni okkar. Það er skilvirk og-orkusparandi vara sem hentar fyrir vatnsveitu- og frárennslisdælur í iðnaði og þéttbýli. Það er hægt að nota sem frárennslis- eða vatnsdælu fyrir verksmiðjur, borgir, rafstöðvar, vatnsvernd, jarðolíu, verkfræði og aðrar atvinnugreinar. Það er einnig hægt að nota til áveitu í landbúnaði og öðrum atvinnugreinum. |
chopmeH
Miðflóttapumpa tvöfalt sogHringdu í okkur










